Tất cả danh mục

Sản phẩm

Dây ruy-băng hình bóng nhện tổ ong trang trí lễ Halloween, bán buôn | Đồ trang trí tiệc treo tường cho cửa hàng bán lẻ và sự kiện

Dây ruy-băng hình bóng đèn nhện Halloween dạng tổ ong dành cho bán sỉ, dùng để trang trí theo mùa. Hoàn hảo cho nhà bán lẻ, siêu thị, nhà cung cấp đồ tiệc và chuyên gia tổ chức sự kiện. Nhận sản xuất theo thiết kế riêng (OEM) tùy chỉnh. Giao hàng toàn cầu nhanh chóng tới châu Âu, châu Phi và Nam Mỹ.

Mô tả sản phẩm
Mang đến năng lượng ma quái cho mọi không gian với dây ruy-băng hình quả cầu nhện trang trí Halloween của chúng tôi — nhẹ, bắt mắt và lý tưởng cho doanh số bán lẻ theo mùa với khối lượng lớn.
✔ Dễ treo
✔ Tác động thị giác mạnh
✔ Cung cấp sỉ số lượng lớn
✔ Có sẵn bao bì tùy chỉnh
👉 Lý tưởng cho siêu thị, cửa hàng tiệc, người bán hàng trực tuyến và nhà phân phối sự kiện.

🧩 ĐIỂM NỔI BẬT CỦA SẢN PHẨM

Lý do người mua chọn sản phẩm này

  • 🕸️ Thiết kế nhện bắt mắt kết hợp họa tiết tổ ong
  • 🎃 Hoàn hảo cho trưng bày thương mại theo mùa dịp Halloween
  • 🏬 Sản phẩm có tỷ lệ bán lẻ cao
  • 📦 Đóng gói phẳng để giảm chi phí vận chuyển
  • 🧵 Giấy bền + cấu trúc nhẹ
  • 🌍 Bao bì sẵn sàng xuất khẩu cho thị trường toàn cầu
  • 💰 Sản phẩm theo mùa có biên lợi nhuận cao dành cho nhà bán lẻ

📊 Thông số Kỹ thuật Sản phẩm

Món hàng Chi tiết
Tên sản phẩm Dây rủ hình nhện mật ong dạng tổ ong cho lễ Halloween
Chất liệu Giấy/bìa cứng thân thiện với môi trường
Thiết kế Trang trí treo hình nhện + tổ ong
Kích thước Có thể đặt kích thước tùy chỉnh (kích thước tiêu chuẩn 20–40 cm)
Màu sắc Màu đen / cam / tím / chủ đề Halloween pha trộn
Cách sử dụng Tiệc Halloween, trưng bày tại cửa hàng, sự kiện và trang trí nội thất
Bao bì Đóng gói riêng lẻ hoặc thùng lớn
OEM/ODM Có sẵn
Số lượng đặt hàng tối thiểu (MOQ) 100–500 chiếc (giá ưu đãi theo số lượng)

🎨 CÁC TÙY CHỌN TÙY CHỈNH

Chúng tôi hỗ trợ tùy chỉnh OEM đầy đủ cho khách hàng mua số lượng lớn:

🧵 Các tùy chọn thương hiệu

  • In ấn logo tùy chỉnh
  • Bao bì nhãn riêng
  • Nhãn treo sẵn cho bán lẻ
  • Hỗ trợ hệ thống mã vạch + mã SKU

🎨 Tùy chỉnh thiết kế

  • Các biến thể kiểu mạng nhện
  • Tổ hợp màu sắc (bộ đồ chủ đề lễ Halloween theo thương hiệu)
  • Bộ trang trí hỗn hợp (chuỗi bí ngô, dơi, ma)

📦 Các lựa chọn bao bì

  • Bao bì blister dành cho bán lẻ
  • Bao bì hộp quà
  • Thùng carton xuất khẩu số lượng lớn
  • Bao bì sẵn sàng cho dịch vụ FBA của Amazon

Customized.png

⚙️ QUY TRÌNH SẢN XUẤT VÀ ĐẶT HÀNG

Bước 1: Gửi yêu cầu

Gửi cho chúng tôi số lượng bạn cần + thị trường mục tiêu + yêu cầu bao bì

Bước 2: Xác nhận thiết kế

Chúng tôi cung cấp mẫu thử/mẫu thực tế trong vòng 24–72 giờ

Bước 3: Lấy mẫu (tùy chọn)

Mẫu vật lý để phê duyệt chất lượng

Bước 4: Sản xuất hàng loạt

Thời gian sản xuất tiêu chuẩn: 7–20 ngày, tùy theo số lượng

Bước 5: Vận chuyển toàn cầu

Chúng tôi vận chuyển tới:

  • Châu Âu (Anh, Đức, Pháp, Tây Ban Nha, Ý)
  • Châu Phi (Nigeria, Kenya, Nam Phi, Ghana)
  • Nam Mỹ (Brazil, Chile, Colombia, Peru)
  • Bắc Mỹ, Trung Đông, Châu Đại Dương

Custom Process.png

🚚 THỜI GIAN GIAO HÀNG

  • Mẫu: 3–7 ngày
  • Đơn hàng số lượng nhỏ: 7–12 ngày
  • Đơn hàng bán buôn số lượng lớn: 15–25 ngày
  • Vận chuyển nhanh bằng đường hàng không/hàng hải có sẵn

🏬 CÁC TÌNH HUỐNG ỨNG DỤNG

Sản phẩm này bán chạy nhất ở đâu

🛒 Cửa hàng bán lẻ

Siêu thị, cửa hàng tổ chức tiệc, cửa hàng giá cố định, cửa hàng tạm thời theo mùa

🎉 Sự kiện & Tiệc

Sự kiện Halloween, tiệc trường học, công viên chủ đề, lễ hội cộng đồng

🏢 Trưng bày thương mại

Trung tâm mua sắm, sảnh khách sạn, trang trí quán bar và nhà hàng

🧑‍💻 Người bán thương mại điện tử

Các danh sách sản phẩm theo mùa trên Amazon, Shopify, eBay

❓ FAQ

Q1: Tôi có thể đặt hàng số lượng lớn để phân phối bán lẻ không?

Có, chúng tôi chuyên về các đơn hàng bán buôn số lượng lớn cho siêu thị, nhà nhập khẩu và nhà phân phối.

Q2: Tôi có thể tùy chỉnh thiết kế không?

Có, dịch vụ tùy chỉnh OEM có sẵn, bao gồm thương hiệu hóa và bao bì.

Q3: Số lượng đặt hàng tối thiểu (MOQ) là bao nhiêu?

MOQ bắt đầu từ 100–500 chiếc, tùy thuộc vào mức độ tùy chỉnh.

Câu hỏi 4: Quý khách có vận chuyển quốc tế không?

Có, chúng tôi vận chuyển đến châu Âu, châu Phi, Nam Mỹ, Bắc Mỹ, Châu Đại Dương và Trung Đông.

Q5: Sản phẩm này có phù hợp với người bán trên Amazon không?

Có, chúng tôi hỗ trợ bao bì sẵn sàng cho FBA và dán nhãn mã vạch.

🎃 Sẵn sàng thúc đẩy doanh số bán hàng theo mùa cho dịp Halloween của bạn?

Chúng tôi cung cấp đồ trang trí Halloween trực tiếp từ nhà máy dành cho người mua bán buôn toàn cầu.

👉 Nhận báo giá
👉 Yêu cầu danh mục
👉 Bắt đầu tùy chỉnh theo hình thức OEM

Liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay để được hỗ trợ đơn hàng số lượng lớn và các giải pháp vận chuyển nhanh.

Nhận báo giá miễn phí

Đại diện của chúng tôi sẽ liên hệ với bạn sớm.
Thư điện tử
Di động
Họ và tên
Company Name
Message
0/1000
yêu cầu thông tin

Nhận báo giá miễn phí

Đại diện của chúng tôi sẽ liên hệ với bạn sớm.
Thư điện tử
Di động
Họ và tên
Company Name
Message
0/1000